w
Home » சினிமா » வில்லனாக நடிக்கும் விஜய் விகாஷ்

வில்லனாக நடிக்கும் விஜய் விகாஷ்

வி மூவிஸ் சார்பில் ​​விஜய் விகாஷ் தயாரிப்பில் ராஜ நாகஜோதி இயக்கியிருக்கும் படம் ‘துலாம்’. இப்படம் போதைக்குஅடிமையான கல்லூரி மாணவர்களின் வாழ்வியலையும் சொல்கிறது.  இதில் நாயகனாக புதுமுகம் நிவாத் நடிக்க நாயகியாக​ டெபிலினா சாக்கி நடிக்கிறார். இவர்களுடன் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் பொன்னம்பலம், மனோபாலா, பாலாசிங் , மோனா பிந்ரே, சிவா ஆகியோர் நடிக்கின்றனர்.

மேலும் முக்கிய வில்லன் கதாபாத்திரத்தில் தயாரிப்பாளர் விஜய் விகாஷ் நடித்துள்ளார். கானா பாலா ஒரு பாடலை எழுதி பாடி நடித்தும் உள்ளார்.  இப்படத்திற்கு நா.முத்துக்குமார் கடைசியாக பாடல் எழுதியுள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.படப்பிடிப்பு முழுவதும் சென்னை, பாண்டிச்சேரி மற்றும் ஊட்டியில் நடந்து முடிந்து இறுதிக்கட்ட பணிகள் நடைபெறுகிறது. இப்படத்திற்கு அலைக்ஸ் பிரேம் நாத் இசை அமைக்க, கொளஞ்சி குமார் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார், சுரேஷ் அர்ஸ் எடிட்டிங் மேற்கொள்கிறார்.

         

Related Post

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*